వైభవంగా శ్రీభద్రకాళీ అమ్మవారి కల్యాణ బ్రహ్మోత్సవాలు

-బ్రహ్మోత్సవాల్లో పాల్గొన్న కెప్టెన్ లక్ష్మీకాంతారావు
వరంగల్ అర్భన్: తెలంగాణ ప్రాంతానికి మణిహారంగా వెలుగొందుతున్న వరంగల్ నగరంలోని శ్రీ భద్రకాళీ అమ్మవారి కల్యాణ బ్రహ్మోత్సవాలు వైభవంగా జరుగుతున్నాయి. ఉత్సవాల్లో భాగంగా శనివారం అమ్మవారికి పల్లకిసేవ, శేషవాహనసేవలు నిర్వహించారు. ఆలయ ప్రధాన అర్చకులు భద్రకాళి శేషు ఆధ్వర్యంలో అమ్మవారికి ప్రత్యేక పూజలు చేశారు. వేడుకల్లో రాజ్యసభ సభ్యులు కెప్టెన్ లక్షీకాంతరావు దంపతులు, మాజీ ఎంపీ గుండు సుధారాణి దంపతులు పాల్గొన్నారు.

మరోవైపు శృంగేరి 12వ పీఠాధిపతి విద్యారణ్యుడి జయంతి సందర్భంగా రాజ్యసభ సభ్యులు కెప్టెన్ లక్ష్మీకాంతారావు దంపతులు భద్రకాళి ఆలయ ఆవరణలోని విద్యారణ్యుడి విగ్రహానికి పూలమాల వేసి ఆయన సేవలను గుర్తు చేశారు. అనంతరం భద్రకాళి అమ్మవారిని దర్శించుకున్నారు. ఆలయ ఈవో సునీత, ఆలయ ప్రధాన అర్చకుడు భద్రకాళీ.. అతిథులకు తీర్థ ప్రసాదాలు అందజేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *