స్టాలిన్‌తో భేటీ కానున్న సీఎం కేసీఆర్

హైదరాబాద్: డీఎంకే అధినేత స్టాలిన్‌తో సీఎం కేసీఆర్ భేటీకి ముహూర్తం కుదిరింది. ఆదివారం వీరిద్దరూ భేటీ కానున్నారు. ఇందుకు గాను సీఎం కేసీఆర్ ఆదివారం చెన్నైకి బయల్దేరి వెళ్లనున్నారు. కాంగ్రెస్, బీజేపీయేతర ఫ్రంట్‌ను ఏర్పాటు చేయాలన్న లక్ష్యంలో భాగంగా మద్దతు కూడగట్టడం కోసం కేసీఆర్ స్టాలిన్‌ని కలుసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నారు. ఇందుకు గాను ఐదు రోజుల తన పర్యటనలో ఇందుకు ముహూర్తం సైతం కుదిరింది. కానీ చివరి నిమిషంలో వీరిరువురి భేటీ రద్దైనట్లు వార్తలొచ్చాయి. ఎందుకంటే స్టాలిన్ కాంగ్రెస్ కూటమితో కలిసి ప్రయాణించాలని నిర్ణయించుకున్నారు. ఈ సమయంలో కేసీఆర్‌తో భేటీ అయితే తప్పుడు సంకేతాలు వెలువడే అవకాశాలున్నాయి కాబట్టి స్టాలిన్ ఈ భేటీని రద్దు చేసుకున్నట్లు వార్తలొచ్చాయి. కానీ కేసీఆర్ సైతం కాంగ్రెస్ వైపు చూస్తున్నారని వార్తలు వస్తూండటంతో వీరిరువురి భేటీకి ప్రాధాన్యం సంతరించుకుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *